Our Outlets | BoomerangShop.com - Thailand Online Blu-Ray, DVD, CD Store


Head Office

รายละเอียด : 198 Ramkhamhaeng 4, Suan Luang District, Bangkok 10250
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-711-2227
อีเมลล์ : sales@boomerang.co.th

Central World

รายละเอียด : 5 th Floor, B Zone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)84-0886904
อีเมลล์ : b_centralworld@boomerang.co.th

Central Plaza (Bangna)

รายละเอียด : 5th Floor, E-Life Zone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-3990034, (+66)84-0886907
อีเมลล์ : b_bangna@boomerang.co.th

Central Plaza (Pinklao)

รายละเอียด : 3rd Floor
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-8848443, (+66)84-0886915
อีเมลล์ : b_pinklao@boomerang.co.th

Central Plaza (Rama 2 Rd.)

รายละเอียด : 2nd Floor, next to Better Vision, glass elevator Zone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-8724356, (+66)83-9889952
อีเมลล์ : b_rama2@boomerang.co.th

Central Plaza (Rama 3 Rd.)

รายละเอียด : 6th Floor
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-102-5261
อีเมลล์ : b_central3@boomerang.co.th

Central Plaza (Rama 9)

รายละเอียด : 3rd Floor
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-1034699, (+66)83-8428859
อีเมลล์ : b_rama9@boomerang.co.th

Central Plaza WestGate

รายละเอียด : Ground Floor
ที่อยู่ : Nonthaburi
โทรศัพท์ : (+66)2-1027840, (+66)83-9892109
อีเมลล์ : b_westgate@boomerang.co.th

The Mall (Bangkapi)

รายละเอียด : 3 th Floor, Power Mall Zone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)84-0886905
อีเมลล์ : b_bangkapi@boomerang.co.th

The Mall (Bangkae)

รายละเอียด : 2st Floor, opposite TG Phone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-4549323, (+66)83-8428860
อีเมลล์ : b_bangkare@boomerang.co.th

Seacon Square

รายละเอียด : 2nd Floor
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-7201799, (+66)83-9892376
อีเมลล์ : b_seacon@boomerang.co.th

Future Park (Rangsit)

รายละเอียด : 3rd Floor, Runway Zone
ที่อยู่ : Pratumthani
โทรศัพท์ : (+66)21509209, (+66)83-9889951
อีเมลล์ : b_rungsit@boomerang.co.th

Fashion Island (Ramindra)

รายละเอียด : 3rd Floor, next to Koncept Furniture
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-9476400, (+66)83-9892108, (+66)81-4765590
อีเมลล์ : b_fashion@boomerang.co.th

Go to TOP