Head Office

รายละเอียด : 264/31 Sukhumvit 71 Road, Soi Pridi Banomyong 16, Prakanong, Wattana
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-711-2227
อีเมลล์ : sales@boomerang.co.th

Central World

รายละเอียด : 4th Floor, near Bangkok Bank, Zen Zone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-6461522, (+66)84-0886904
อีเมลล์ : b_centralworld@boomerang.co.th

Central Plaza (KhonKaen)

รายละเอียด : Ground Floor, near Tops Supermarket
ที่อยู่ : Khon Kaen
โทรศัพท์ : (+66)43-000335, (+66)83-9892375
อีเมลล์ : b_khonkaen@boomerang.co.th

Central Plaza (Changwattana)

รายละเอียด : Ground Floor, next to Nai-In Book Store, Junction X Zone
ที่อยู่ : Nonthaburi
โทรศัพท์ : (+66)2-1010690, (+66)83-9880190
อีเมลล์ : b_wattana@boomerang.co.th

Central Plaza (Bangna)

รายละเอียด : 5th Floor, in front of glass elevator, E-Life Zone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-3990034, (+66)84-0886907
อีเมลล์ : b_bangna@boomerang.co.th

Central Plaza (Pinklao)

รายละเอียด : 3rd Floor
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-8848443, (+66)84-0886915
อีเมลล์ : b_pinklao@boomerang.co.th

Central Plaza (Rama 2 Rd.)

รายละเอียด : 2nd Floor, next to Better Vision, glass elevator Zone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-8724356, (+66)83-9889952
อีเมลล์ : b_rama2@boomerang.co.th

Central Plaza (Rama 3 Rd.)

รายละเอียด : 6th Floor, at the entrance of the Major Cinema
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-6736406, (+66)91-8189969
อีเมลล์ : b_central3@boomerang.co.th

Central Plaza (Rama 9)

รายละเอียด : 4th Floor
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-1034699, (+66)83-8428859
อีเมลล์ : b_rama9@boomerang.co.th

Central Plaza (Phitsanulok)

รายละเอียด : 3rd Floor
ที่อยู่ : Phitsanulok
โทรศัพท์ : (+66)55-006477, (+66)83-8428861
อีเมลล์ : b_phitsanulok@boomerang.co.th

Central Plaza (Rattanathibeth Rd.)

รายละเอียด : 1st Floor, Walking Street Zone
ที่อยู่ : Nonthaburi
โทรศัพท์ : (+66)2-9697554, (+66)84-0886918
อีเมลล์ : b_rattana@boomerang.co.th

Central Plaza (Ladprao)

รายละเอียด : Ground Floor, Tops Supermarket Zone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-5411677, (+66)2-9372020, (+66)84-0886902
อีเมลล์ : b_ladprao@boomerang.co.th

Central Plaza Salaya

รายละเอียด : 3nd Floor, near Se-ed Boom Center
ที่อยู่ : Nakhon Pathom
โทรศัพท์ : (+66)34-100144, (+66)83-0979702
อีเมลล์ : b_salaya@boomerang.co.th

Central Plaza (Suratthani)

รายละเอียด : 3rd Floor, near SE-ED Books Store
ที่อยู่ : Suratthani
โทรศัพท์ : (+66)77-962688, (+66)83-0962925
อีเมลล์ : b_surat@boomerang.co.th

Central Plaza (Udonthani)

รายละเอียด : Ground Floor, near Tops Supermarket
ที่อยู่ : Udonthani
โทรศัพท์ : (+66)42-110650, (+66)83-9880191
อีเมลล์ : b_udonthani@boomerang.co.th

Central Plaza (Ubon Ratchathani)

รายละเอียด : 2nd Floor, near Power Buy
ที่อยู่ : Ubon Ratchathani
โทรศัพท์ : (+66)45-950809, (+66)83-0979703
อีเมลล์ : b_ubon@boomerang.co.th

Central Plaza WestGate

รายละเอียด : 2nd Floor
ที่อยู่ : Nonthaburi
โทรศัพท์ : (+66)2-1027840, (+66)83-9892109
อีเมลล์ : b_westgate@boomerang.co.th

Central Festival (Chiang Mai)

รายละเอียด : Ground Floor, Room G03
ที่อยู่ : Chiang Mai
โทรศัพท์ : (+66)52-001889, (+66)83-9892371
อีเมลล์ : b_chiangmai@boomerang.co.th

Central Festival Pattaya Beach

รายละเอียด : 3rd Floor, in front of the middle escalator, near Nokia Store
ที่อยู่ : Pattaya, Chonburi
โทรศัพท์ : (+66)38-043601, (+66)83-9892374
อีเมลล์ : b_pattaya@boomerang.co.th

Central Festival (Hat Yai)

รายละเอียด : 4rd Floor, Room 414
ที่อยู่ : Hat Yai, Songkhla
โทรศัพท์ : (+66)74-801288, (+66)84-0886908
อีเมลล์ : b_hatyai@boomerang.co.th

The Mall (Ngam Wong Wan)

รายละเอียด : 5th Floor, opposite to IT Connect
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-9517773, (+66)84-0886910
อีเมลล์ : b_ngam@boomerang.co.th

The Mall (Bangkapi)

รายละเอียด : 2nd Floor, near Kasikorn Bank, Plaza Zone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-3778970, (+66)2-7047329, (+66)84-0886905
อีเมลล์ : b_bangkapi@boomerang.co.th

The Mall (Bangkae)

รายละเอียด : 2st Floor, opposite TG Phone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-4549323, (+66)83-8428860
อีเมลล์ : b_bangkare@boomerang.co.th

BeTrend Section at The Mall (Thapra)

รายละเอียด : 3rd Floor, opposite to SB Furniture
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)83-7054114
อีเมลล์ : bt_tarpra@boomerang.co.th

Seacon Square

รายละเอียด : 2nd Floor
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-7201799, (+66)83-9892376
อีเมลล์ : b_seacon@boomerang.co.th

The Circle (Ratchapruk Rd.)

รายละเอียด : The Circle (Ratchapruk Rd.)
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-8638606, (+66)84-0886903
อีเมลล์ : b_circle@boomerang.co.th

Terminal 21 (Asoke)

รายละเอียด : LG Floor
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-1080688, (+66)83-9889953
อีเมลล์ : b_terminal21@boomerang.co.th

Fortune Town

รายละเอียด : 2nd Floor, IT Mall Smart Phone Zone
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-6410792, (+66)84-0886906
อีเมลล์ : b_fortune@boomerang.co.th

Future Park (Rangsit)

รายละเอียด : 3rd Floor, Runway Zone
ที่อยู่ : Pratumthani
โทรศัพท์ : (+66)21509209, (+66)83-9889951
อีเมลล์ : b_rungsit@boomerang.co.th

Fashion Island (Ramindra)

รายละเอียด : 3rd Floor, next to Koncept Furniture
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-9476400, (+66)83-9892108, (+66)81-4765590
อีเมลล์ : b_fashion@boomerang.co.th

Mega Bangna

รายละเอียด : 2nd Floor, near IKEA
ที่อยู่ : Bangkok
โทรศัพท์ : (+66)2-1051418, (+66)83-0979701
อีเมลล์ : b_megabangna@boomerang.co.th

Terminal 21 (Korat)

รายละเอียด : 3rd Floor
ที่อยู่ : Nakhon Ratchasima
โทรศัพท์ : (+66)44-078299, (+66)83-0962927
อีเมลล์ : b_korat@boomerang.co.th

Go to TOP